Karaoke-Sến-Only

Join the forum, it's quick and easy

Karaoke-Sến-Only
Karaoke-Sến-Only
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Keywords

Latest topics
» Hoa Hồng Tặng Rose
Kỷ Niệm Cũ Khắc Khoải Hiện Về.... EmptyThu Apr 16, 2015 11:25 am by tnqttt

» Hát Với Trường Sơn
Kỷ Niệm Cũ Khắc Khoải Hiện Về.... EmptySun Apr 12, 2015 10:01 am by Trường Sơn

» Hát Với Kẻ Vô Hình
Kỷ Niệm Cũ Khắc Khoải Hiện Về.... EmptySun Apr 12, 2015 6:33 am by Admin

» Xin Ta Ơn Người
Kỷ Niệm Cũ Khắc Khoải Hiện Về.... EmptyMon Mar 05, 2012 5:30 pm by Gió Bụi

» NHỮNG NGÀY ĐẦU TRÊN ĐẤT MỸ
Kỷ Niệm Cũ Khắc Khoải Hiện Về.... EmptyTue Feb 21, 2012 2:25 am by MAY VIEN XU _ US

» NHỮNG MÃNH ĐỜI TRÊN ĐẤT KHÁCH
Kỷ Niệm Cũ Khắc Khoải Hiện Về.... EmptyTue Feb 21, 2012 2:19 am by MAY VIEN XU _ US

» BUON!!!!!!
Kỷ Niệm Cũ Khắc Khoải Hiện Về.... EmptySun Feb 19, 2012 10:07 am by muathutim29

» Nếu Biết Ngày Mai Em Lấy Chồng
Kỷ Niệm Cũ Khắc Khoải Hiện Về.... EmptySun Feb 19, 2012 9:47 am by muathutim29

» Tóc Ngắn....!
Kỷ Niệm Cũ Khắc Khoải Hiện Về.... EmptySun Feb 19, 2012 9:27 am by muathutim29

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  

Calendar Calendar

Affiliates
free forum

Kỷ Niệm Cũ Khắc Khoải Hiện Về....

Go down

Kỷ Niệm Cũ Khắc Khoải Hiện Về.... Empty Kỷ Niệm Cũ Khắc Khoải Hiện Về....

Bài gửi  illi Sweet Love illi Thu Dec 22, 2011 2:18 am

Kỷ niệm cũ khắc khoải hiện về... Em luôn nhớ những gì đã qua

Trời đã vào đông rồi phải không anh? Mấy ngày nay thời tiết lạnh cắt da thịt, trời mang một vẻ buồn buồn và u uất. Em cũng vậy, em nhớ anh. Em không thích đi ra ngoài kể từ ngày xa anh vì em sợ. Em sợ đối mặt với ký ức, với những kỹ niệm của em và anh.

Hình như thành phố quá nhỏ thì phải, đi đâu em cũng thấy anh, hình như trong thời gian yêu nhau mình đã đi khắp hang cùng ngõ hẻm rồi.Chỉ cần vô tình bắt gặp nơi nào mình đã từng đi qua, đã từng ngồi lại hay từng trêu đùa nhau thôi em cũng dừng lại, lúc đó bao ký ức lại hiện về trong em.

Anh biết không, những lúc như vậy em đã cười một mình đó, em cười vì thấy hạnh phúc và ấm áp khi có anh ở bên. Nhưng rồi em lại thêm đau khi nhận ra rằng đó chỉ là kỷ niệm, em phải trở lại với thực tại và khóc vì nhớ anh. Em biết mình làm vậy là yếu đuối là không nên vì sự thật đâu thay đổi được nhưng đó là cảm xúc thật của em, nếu không sông thật em sẽ stress mất. Anh biết em là người đa sầu đa cảm, vui thì cười mà buồn thì khóc mà, nhưng từ khi xa anh em phải nén mình lại, không thể thoải mái khóc lúc em buồn hay nhớ anh vì em không muốn ai biết chuyện này.

Mình xa nhau nhưng em không muốn ai biết chuyện này, thực nực cười phải không anh, nhưng em sợ, sợ lắm anh ạ. Từ hôm quyết định xa nhau, em nhờ anh giữ bí mật chuyện này cho em, chỉ cần qua tết thôi và anh nói sẽ làm đến lúc nào không thể nhưng giờ thì em biết đã không thể nữa rồi.

Anh biết không, cách đây 1 tuần bạn hỏi em và anh còn không? Em buồn lắm, chỉ muốn khóc. Em không dám nghĩ đến 2 chữ chia tay như mọi người thường dùng nữa, em sợ lắm, em sợ ai đó hỏi về anh, sợ ai đó nói gặp anh ở đâu đó hay đi cùng với 1 cô gái nào đó. Những lúc ngồi xem hình của anh hay hình chụp chung của 2 đứa mình, em đã khóc, nhiều lúc vô tình đọc một bài tâm sự, 1 bài thơ em đều khóc. Em biết mình không nên làm vậy nhưng không thể kiềm chế nổi.

Nhìn những đôi yêu nhau đi ngoài đường em ước gì mình quay lại như trước đây, nghe người ta yêu nhau ba mẹ đồng ý em cũng ước gì tình yêu mình cũng như vậy...nhưng tất cả chỉ là ước mơ mà thôi phải không anh?

Xa anh em mới biết thế nào là nhớ, là yêu, là thương, là mong đợi...Nhưng dù em có buồn nhiều đi nữa em cũng sẽ vượt qua được vì trong tim em luôn có anh, vì yêu anh em sẽ không làm anh phải buồn, phải khổ hay phải khó xử. Em cũng không có ý tưởng sẽ níu kéo tình yêu của mình vì em đã yêu hết mình và giờ đây khi nó đã ra đi em cũng không có gì phải nuối tiếc.
illi Sweet Love illi
illi Sweet Love illi

- Similar topics